Gida (COMP): Masu Sa hannun jari zasu kasance cikin Hadari Kusan $ 540-580

Tsarin dawo da kasuwa yana gudana kusan kusan makonni 2 a cikin tsarin halittar DeFi. Bayan munanan abubuwan da suka faru na 19 Mayu, lokacin da duk ayyukan gaba ɗaya suka fara faɗuwar ruwa mai ƙarfi, masu saka jari sun lura sosai.

Abu mafi ban sha'awa shine wannan game da ƙananan ƙananan ayyukan DeFi da na sama. A yau za mu yi magana game da ɗayan mashahurai M ayyukan.

Gaskiyar cewa COMP na ɗaya daga cikin manyan ayyukan DeFi uku bisa ga Defipulse bai taimaka masa ya riƙe farashin a tsakiyar watan Mayu ba. Bayan kafa tarihin tarihi na $ 911, farashin COMP ya tafi gyara 70% mai kaifi. Ya ɗauki masu sayarwa kwanaki 11 kawai don wannan aikin.

Babban hasara yayin wannan gyara ana ɗaukarta shine kewayon $ 540-580. Idan muka binciko tsarin lokaci na yau da kullun, zamu iya duba akan wane farashin da aka baiwa masu siye da wannan kewayon:

Source: Duba ciniki

Farashin COMP Ya Koma zuwa Haɗa Kan Duniya

Na tsawon watanni 3, masu siye sun tattara ƙarfi cikin ingantaccen tsari don karɓar ikon wannan zangon. Koyaya, yayin harin farko na masu siyarwa, masu siye sun miƙa wuya.

Don haka, farashin COMPUSDT ya sake kasancewa cikin haɓakawa cikin kewayon $ 345-580. A ranakun 24 da 29 ga Mayu, masu siyarwa sun kasa gyara ƙasa da iyakar ƙarfin haɓakawa.

Wannan gaskiyar tana ƙaruwa da yuwuwar ci gaba da ƙaddamarwar gida na masu siye da gwajin a cikin kewayon $ 540-580. Kodayake, idan aka ba da adadin ciniki, wanda ya yi ƙasa kaɗan a cikin 'yan kwanakin nan, wannan haɓakar haɓakar cikin gida na iya ɗaukar dogon lokaci.

Idan muka kula da lokacin-awa 4, zamu iya haskaka wasu pointsan mahimman bayanai akan jadawalin COMP:

Babban goyan baya ga yanayin ci gaban cikin gida na masu siye da shunin layin baƙar fata, wanda masu siyarwa suka kare sau biyu. Bayan rasa ikon sarrafa wannan layin, farashin COMP zai sake zuwa gwajin $ 345.

Kodayake a halin yanzu ba mu ga manyan masu sayarwa a ƙasa da kewayon $ 540-580 a kasuwar COMP ba. Wannan yana nufin cewa koda tare da ƙananan ƙananan, masu siye zasu iya gwada wannan zangon.

Babban tambaya ita ce yaya ƙarfin sabon faduwar zai kasance bayan masu siye sun kai matakin $ 540-580.

Don Ci gaba da Growara, Masu Sayayya Ba za su Iya Rasa alamar $ 400 ba

Idan muka kalli jadawalin COMPBTC, zamu ga cewa farashin yana ta motsawa tsakanin duniyan duniya tsawon watanni shida:

COMP

Masu siye sun sami nasarar kiyaye layin ƙasa na wannan dunƙunguwar kuma wannan alama ce mai kyau ga wani haɓakar haɓaka. Koyaya, idan aka ba da yanayi da girman girma - wannan kalaman zai zama na ƙarshe kafin a fara gyara mai tsawo a cikin kasuwar COMP.

Sharhi (A'a)

Leave a Reply

Haɗa Haɗin Kuɗin DeFi akan Telegram Yanzu!

X