An sabunta: Mayu 2022

TAKARDAR KEBANTAWA

Wannan tsarin tsare sirrin (“Policy”) yana sanar da ku zaɓinku da ayyukanmu dangane da Bayanan ku (kamar yadda aka bayyana a ƙasa). A cikin wannan tsarin, "we"Ko"us"yana nufin "DeFi Coin" salon sa alama na ""Block Media Ltd"," wani kamfani a cikin Cayman Islands tare da ofishin da ke 67 Fort Street, Artemis House, Grand Cayman, KY1-1111 Cayman Islands

yara

Babu sabis ɗinmu don amfani da yara kuma an yi shi ne don mutanen da suka wuce shekaru Dan shekara 18 da shekara 21 a wasu yankunan. Da fatan za a koma zuwa dokokin ƙasar ku daidai da jagorar da ta dace da shekaru.

Don yin aiki da 'Dokar Kariyar Bayanai' ta Burtaniya na yanzu don Yara, musamman ƙa'idar ƙira da ta dace (wanda kuma aka sani da Dokar Yara), an kimanta haɗari. Ana iya samun ƙarin bayani https://ico.org.uk/for- organisations/childrens-code-hub/

Domin manufar wannan manufa, "Bayani” yana nufin duk wani bayani da ya shafi wani da aka gano ko wanda ake iya ganewa. Wannan ya haɗa da bayanin da ya shafi amfani da ku: (a) app ɗin mu ta hannu ("mobile App"da"Service”); (b) dev.deficoins.io da duk wasu gidajen yanar gizo masu sadaukarwa waɗanda ke da alaƙa da wannan manufar (“website”). Lokacin da kuke amfani da App ko gidan yanar gizon kun yarda da ƙa'idodinmu da manufofinmu waɗanda suka tsara yadda muke sarrafa Bayananku, kuma kun fahimci muna iya tattarawa, sarrafa, amfani da adana bayananku kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Manufar. "Biyan kuɗi" yana nufin adibas da aka yi ta amfani da alamu ta hanyar walat ɗin ku. Idan ba ku yarda da wannan Dokar ba, dole ne ku daina amfani da app ko gidan yanar gizon mu. Idan kun canza tunanin ku nan gaba, dole ne ku daina amfani da app ko gidan yanar gizon mu, kuma kuna iya amfani da haƙƙoƙinku dangane da Bayanin ku kamar yadda aka tsara a cikin wannan Manufar.

1. BAYANIN KAI MUNA TARA

Za mu iya tattarawa da amfani da bayanan da ke gaba game da ku:

  • Ibayanin da kuke bamu: Muna karba da adana bayanan da aka ba mu ko aka ba mu ta kowace hanya, gami da: sunan ku, adireshin imel, lambar waya, adireshin imel, hoto, ranar haihuwa, bayanin biyan kuɗi, bayanan rajista, kafofin watsa labarun da rike dandali na saƙo, na zaɓi na zaɓi na tarihin rayuwa da bayanan alƙaluma, tsarin tsari da bayanan lasisi, bayanin wallet ɗin da kuka ƙirƙira ko haɗawa ta Gidan Yanar Gizonmu, martanin bincike, da duk wani bayanin da kuka bayar da son rai. Wannan ya haɗa da bayanan da kuke rabawa tare da mu akan rukunin yanar gizo na ɓangare na uku da dandamali.
  • Bayanan da aka tattara ta tashoshin tallafin abokin ciniki,misali, lokacin da kuka tuntube mu ta imel, kuna iya ba mu (a) cikakken sunan ku, imel ɗinku da (b) duk wani bayani da kuka zaɓa don bayarwa don ba mu damar taimaka muku. Ba a amfani da wannan bayanin ko raba don kowace manufa banda don taimakawa da dalilin tuntuɓar ku.
  • Bayanin da kuka bayar lokacin amfani da app ko gidan yanar gizon: Ana buƙatar ku kawai don ƙaddamar da bayanan sirri, idan kun zaɓi zaɓin shiga imel ɗin talla, kamar wasiƙun labarai da sabuntawa.
  • An bayar da bayanin: Yana da alhakin ku, 'mai amfani' don tabbatar da cikakkun bayananku daidai ne kuma na zamani, kuma, idan ya yiwu, samar da irin wannan bayanin kawai idan kun tuntube mu.

Wannan manufar za ta bayyana wuraren aikace-aikacenmu ko gidan yanar gizon mu waɗanda zasu iya shafar keɓantawar ku da bayanan sirri, yadda muke aiwatarwa, tattarawa, sarrafa da adana waɗannan bayanan da kuma yadda haƙƙoƙinku ƙarƙashin UK GDPR (Dokar Kariya ta Gabaɗaya), da Cayman Islands

Dokar Kariyar bayanai, ana bin su.

Wannan Manufar Sirri ba ta shafi bayanan da za ku iya ƙaddamar da su zuwa gidajen yanar gizo na ɓangare na uku ko aikace-aikacen wayar hannu waɗanda za su iya haɗi zuwa gidan yanar gizon ko kuma a haɗa su a kan gidajen yanar gizon. Ba mu da alhakin ayyuka ko ayyukan keɓanta na rukunin yanar gizo da aikace-aikace na ɓangare na uku; da fatan za a tuntuɓi waɗannan gidajen yanar gizon da aikace-aikacen kai tsaye don fahimtar ayyukan sirrinsu.

Bayanin da muke tattarawa ta atomatik ko aka samar game da ku lokacin da kuka yi rajista don wasiƙun labarai ko sabuntawa ko haɗa zuwa app ko gidan yanar gizon mu:

  • Alamomin, kamar sunanka, adireshin imel, adireshin IP, na'ura da ID na app, ID na musamman, bayanan wuri da bayanan na'urar (kamar samfurin, alama da tsarin aiki).
  • cookies: muna amfani da kukis da sauran fasahohin makamantan su (misali tashoshin yanar gizo, fayilolin log, da rubutun) ("cookies”) don haɓaka ƙwarewar ku yayin amfani da ayyukanmu. Kukis ƙananan fayiloli ne waɗanda, lokacin da aka sanya su akan na'urarka, suna ba mu damar samar da wasu fasaloli da ayyuka. Kuna da zaɓi don ba da izinin shigar da irin waɗannan Kukis ko kuma musaki su daga baya. Kuna iya karɓar duk kukis ko umurci na'urar ko mai binciken gidan yanar gizo don ba da sanarwa a lokacin shigar kukis ko ƙin karɓar duk kukis ta hanyar daidaita aikin riƙe kuki masu dacewa a cikin na'urar ku. Koyaya, idan kun ƙi shigar da kukis, Wasan na iya kasa aiki kamar yadda aka tsara. Don ƙarin bayani game da manufofin Kukis ɗin mu, danna nan.
  • Bayani game da amfanin ku na gidan yanar gizon ko app, kamar tambarin kwanan wata da lokaci na abubuwan da suka faru, hulɗa tare da ƙungiyoyinmu.
  • tushen bayanan wuri - Amfani da app: Ana tattarawa a cikin ƙa'idar kuma za'a iya tattarawa kawai idan kai, 'mai amfani' ya kunna sabis na wurin ku. Lokacin da aka shigar da app ɗin zai nemi izini don ba da damar app ɗin don samun damar sabis na wurin ku, zaku iya karɓa ko ƙi. Hakanan zaka iya shiga cikin saitunanka akan wayarka kuma ka kashe wannan a kowane lokaci. Yanar Gizo: Lokacin da kuka ziyarci gidajen yanar gizon mu ko yin hulɗa tare da ayyukan mu na kan layi, mu may Karɓi bayani game da wurin ku da na'urar ku, gami da mai gano na'urarku na musamman. Bayanin wuri yana ba mu damar samar da sabis na tushen wuri, kamar talla da sauran keɓaɓɓen abun ciki.
    Shafukan yanar gizon mu na iya amfani da “kukis,” (da fatan za a koma ga Manufofin Kukis ɗinmu) da sauran fasahar bin diddigi don taimaka mana mu haɓaka ko keɓance ƙwarewar kan layi. Wannan bayanin ya haɗa da kwamfuta da bayanan haɗin kai kamar ƙididdiga akan ra'ayoyin shafinku, zirga-zirga zuwa kuma daga gidajen yanar gizon mu, URL mai amfani, bayanan talla, adireshin IP ɗinku, masu gano na'urar, tarihin ciniki, da bayanan log ɗin yanar gizon ku.

Bayanin da aka samu daga wasu mutane:

  • Bayanin da muke samu daga dandamali na ɓangare na uku lokacin da kuka yi rajista: Idan ta hanyar app, lokacin da kuka yi rajista ta hanyar asusun ɓangare na uku (Apple ko Google Play), ƙila mu karɓi ID na ɓangare na uku.
  • Bayani daga Social Media: Lokacin da kuke hulɗa da mu ko Shafukan yanar gizon mu ko a dandalin sada zumunta, ƙila mu tattara bayanan sirri da kuka yi mana, gami da ID na asusun ku, sunan mai amfani, da sauran bayanan da aka haɗa a cikin abubuwanku. Idan ka zaɓi shiga cikin asusunka tare da ko ta hanyar sabis na sadarwar zamantakewa, mu da wannan sabis ɗin na iya raba wasu bayanai game da kai da ayyukanka. Lokacin da kuka ba mu izini, muna iya kuma tattara bayanai daga asusun kafofin watsa labarun ku a madadin ku.
  • Bayanan nazari: Muna haɗa wasu software na nazari, Google analytics, mai ba da nazari na ɓangare na uku. Suna ba da rahotannin da ke taimaka mana haɓaka abubuwanmu. Wannan bayanin na iya haɗawa da ayyukan mai amfani amma ba bayanin da za a iya gane shi ba.
    • Bayani daga abokan hulɗar auna wayar hannu: muna karɓar bayanai daga ɓangare na uku don ba mu damar bin diddigin aiki da gano zamba. Wannan ya haɗa da, adireshin IP, wuri da kuma bayanan ma'amala na wani yanayi.
    • Sharuɗɗa da Manufofin ɓangare na uku. Lokacin haɗa walat ɗin ku na kama-da-wane zuwa app ko gidan yanar gizon mu don shiga, sharuɗɗa ko manufofi na ɓangare na uku na iya aiki. Ya rage alhakin mai amfani don tabbatar da cewa kun karanta kuma kun yarda da sharuɗansu.

Ba mu tattara kowane Rukunin Bayanai na Musamman game da ku (wannan ya haɗa da cikakkun bayanai game da kabila ko ƙabila, akidar addini ko falsafa, rayuwar jima'i, yanayin jima'i, ra'ayoyin siyasa, membobin ƙungiyar kasuwanci, bayanin lafiyar ku, da bayanan kwayoyin halitta da na halitta. ). Haka kuma ba mu tattara wani bayani game da hukunci da laifuka.

2. YADDA MUKE AMFANI DA BAYANIN KA

Za mu yi amfani da bayanan sirri kawai (kamar suna, adireshin imel ko lambar tarho idan an ba mu) lokacin da doka ta ba mu damar. Mafi yawanci, za mu yi amfani da keɓaɓɓen bayanan ku a cikin yanayi masu zuwa:

a) Inda muke buƙatar yin kwangilar, muna gab da shiga ko mun shiga tare da ku.
b) Inda ya wajaba don halaltattun bukatun mu (ko na wani ɓangare na uku) da bukatun ku da
hakkoki na asali ba sa ketare wadancan muradun.
c) Inda muke buƙatar bin wajibcin doka.
d) Ko, inda kuka zaɓi don karɓar kowane kayan talla

Birtaniya GDPR yana haskaka wasu dalilai waɗanda ko dai sun kasance 'a halaltacciyar sha'awa ko 'ya kamata a dauke shi a matsayin' a halaltacciyar sha'awa. Waɗannan su ne: rigakafin zamba; cibiyar sadarwa da tsaro na bayanai; da kuma nuna yiwuwar aikata laifuka ko barazana ga tsaron jama'a.
Wasu sarrafawa yana da mahimmanci saboda yana cikin halaltattun muradun mu ko na ɓangare na uku, kamar na baƙi, membobi ko abokan tarayya.
Muna iya tattara bayanai ta hanyar da ba za ta gane ku kai tsaye ba; ƙila mu tattara bayanan da kuka raba tare da mu kuma za mu iya amfani da raba irin waɗannan bayanan kamar yadda ya dace don kasuwancin mu kuma kamar yadda doka ta tanada.

Tushen Halal da muke dogaro da su da halaltattun muradun mu
Muna aiwatar da bayanan ku akan tushen halal masu zuwa da kuma ci gaban abubuwan halal masu zuwa:

  • Ba ku da sabis. Musamman ma, za mu yi amfani da Bayani don aiwatar da aikin mu na kwangila zuwa gare ku don ba ku damar haɗa ayyukanmu ta hanyar walat ɗin ku. Bayanin da muke aiwatarwa lokacin yin haka na iya haɗawa da keɓantaccen ganowa wanda baya tantance kanku.
  • Inganta da saka idanu amfani. Don inganta sabis na abokan cinikinmu. Lokacin yin haka, ƙila mu tattara bayanai kamar ƙayyadaddun ganowa wanda zai ba mu damar bincika bayanai game da na'urarka kamar baturi, ƙarfin Wi-Fi, masana'anta, ƙira da tsarin aiki.
  • Ba ku da tallafi da kuma amsa buƙatunku ko ƙararrakin ku. Idan kun tuntube mu don tallafi, za mu yi amfani da Bayanin ku don amsawa da warware tambayoyinku da korafe-korafen ku, sauƙaƙe tallafi. Lokacin yin haka, muna yin aikin kwangilar aikinmu zuwa gare ku.
  • Gudanar da nazari. Don nazarin hulɗar da kuma (a) ƙirƙirar bayanan da ba a san su ba da tarawa; (b) ƙirƙirar ɓangarori na masu amfani waɗanda ke nuna takamaiman halaye ko abubuwan buƙatu; da (c) gudanar da nazarin tsinkaya game da abubuwan da kuke so.
  • Samar muku da talla. Za mu gabatar muku da sabbin wasiƙun talla da / ko tayi. Inda ake buƙata, za mu yi haka ne kawai a inda muka sami yardar ku. A cikin yanayin da ba a buƙatar izinin ku, ko kuma inda muke ba da tallace-tallace na mahallin, muna yin haka ne bisa ingantattun abubuwan mu. Idan ba ku ƙara son karɓar tallace-tallacen da aka yi niyya ba, da fatan za a duba Manufofin Kuki ɗin mu wanda ke bayanin yadda zaku iya ficewa da canza saitunan burauzar ku da na'urarku.
  • Hana zamba, kare DeFi Coin daga da'awar doka ko jayayya, aiwatar da sharuɗɗanmu da kuma bi haƙƙin mu na doka. Don gano zamba ko duk wani ɗabi'ar mai amfani da ke ɓata amincin ayyukanmu, (2) ɗaukar matakai don gyara zamba da ɗabi'a da aka ambata a baya, (3) kare kanmu daga da'awar doka ko jayayya, da (4) aiwatar da sharuɗɗanmu da manufofinmu. Lokacin yin haka, za mu aiwatar da Bayanin da ya dace a cikin irin wannan yanayin, gami da bayanan da kuka ba mu, bayanan da muke tattarawa kai tsaye game da ku, da kuma bayanan da wasu mutane suka ba mu.
HANYAR SAMUN DATA BAYANIN SHARI'A
Samar da ayyuka. Muna buƙatar samar da ayyuka ta hanyar Yanar Gizo kwangila
Yin rijistar ku azaman mai amfani kwangila
Yarda da abin da ya dace anti-kudi haramun kuma san ka'idojin abokin ciniki Wajibi na shari'a
Hana zamba, aiki ba bisa ka'ida ba, ko duk wani keta sharuɗɗan ko Manufar Keɓantawa. Za mu iya musaki damar shiga gidan yanar gizon, share ko gyara bayanan sirri a wasu lokuta Sharuddan sha'awa
Haɓaka Gidan Yanar Gizo (fasali na gwaji, hulɗa tare da dandamali na amsawa, sarrafa shafukan saukowa, zazzage taswirar gidan yanar gizon, haɓaka zirga-zirga, da nazarin bayanai da bincike, gami da haɓakawa da yin amfani da na'ura koyo da sauran dabaru akan bayanan ku kuma a wasu lokuta ta amfani da na uku). jam'iyyu don yin hakan) Sharuddan sha'awa
Tallafin abokin ciniki (sanar da ku duk wani canje-canje ga Gidan Yanar Gizo, ayyuka, warware batutuwa, duk wani gyara kwaro) Sharuddan sha'awa

ZABEN KA GAME DA YADDA AKE AMFANI DA BAYANIN KA DA RABA

A lokuta da yawa, kuna da zaɓi game da bayanin da kuke bayarwa da kuma yadda muke amfani da wannan bayanin.

Imel na Kasuwanci: Ta hanyar samar mana da adireshin imel, kun yarda cewa za mu iya amfani da adireshin imel ɗin ku don sadarwa tare da ku. Kuna iya ficewa daga karɓar talla da sauran imel ɗin talla daga gare mu ta amfani da fasalin “cire biyan kuɗi” a cikin imel ɗin tallanmu.

Ididdigar Kuɗi: Za mu iya gudanar da tallace-tallace lokaci zuwa lokaci kuma mu tambaye ka ka raba keɓaɓɓen bayaninka tare da mu. Koyaushe za mu ba ku sanarwa bayyananne game da waɗannan nau'ikan shirye-shiryen lokacin da kuka yi rajista, kuma shiga koyaushe na son rai ne. Idan kun canza ra'ayin ku, za ku iya fita, kuma idan ba ku shiga ba, za ku iya yin amfani da ayyukanmu har yanzu. Wasu Ƙarfafa Kuɗin Kuɗi na iya kasancewa ta hanyar Tunatarwa da Shirin Jakadanmu. Don shigar da shirin, za a umarce ku da ku samar da bayanai game da kanku, gami da bayanan sirri kamar suna, adireshin imel, hanun kafofin watsa labarun da adireshin BSC. Ana kawo wannan bayanin ta hanyar son rai. Idan ba kwa son bayar da bayanan sirri, bai kamata ku yi amfani da tsarin shirin Referral da Ambasada ba.

3. WANDA MUKA BAYAR DA BAYANIN KA DA:

Muna raba Bayanin ku tare da zaɓaɓɓu na uku, gami da:

Masu siyarwa da masu ba da sabis, mun dogara ga samar da sabis ɗin, misali:

  • Masu ba da sabis na girgije waɗanda suka dogara ga ajiyar bayanai, kasancewa AWS (Sabis na Yanar Gizo na Amazon)
  • Masu samar da bincike. Muna aiki tare da ƙididdigar ƙididdiga, rarrabuwa da masu ba da sabis na auna wayar hannu waɗanda ke taimaka mana fahimtar tushen mai amfani. Wannan ya hada da Apple, Google, AWS (Amazon Web Server).
  • Abokan talla. Ƙila mu haɗa da sabis mai goyan bayan talla. Dangane da saitunan ku, muna ba da wasu Bayanai ga masu talla waɗanda za su yi amfani da su don yi muku hidima da tallace-tallace a cikin app ko gidan yanar gizon, kuma muna auna wanda ya gani da danna tallan su. Muna kuma raba abubuwan gano talla, tare da bukatu ko wasu halaye na na'ura ko mutumin da ke amfani da ita, don taimaka wa abokan haɗin gwiwa su yanke shawarar ko za su ba da talla ga waccan na'urar ko don ba su damar gudanar da tallace-tallace, tantance alamar alama, keɓance talla, ko makamancin haka. ayyuka. Don ƙarin bayani kan yadda ake iyakancewa ko ficewa daga keɓaɓɓen talla, da fatan za a duba Manufofin Kuki na mu
  • Musanya Abokan Hulɗa: Waɗannan na'urori masu sarrafawa suna da alhakin sarrafa bayanan ku, kuma suna iya amfani da Bayanin ku don dalilai nasu daidai da manufofin keɓantawa, da fatan za a koma ga manufofinsu ɗaya.
  • MetaMask: https://consensys.net/privacy-policy/
  • Amintattun Wallet: https://trustwallet.com/privacy-policy
  • PooCoin: https://poocoin.app/
  • DEXTools: https://www.dextools.io/
  • BitMart: https://www.bitmart.com/en
  • PancakeSwap: https://pancakeswap.finance/
  • Hukumomin tilasta bin doka, hukumomin jama'a ko wasu hukumomin shari'a da kungiyoyi. Muna bayyana bayanai idan an buƙaci mu bisa doka don yin hakan, ko kuma idan muna da kyakkyawan imani cewa irin wannan amfani yana da mahimmanci don biyan wajibai, tsari ko buƙata na doka; aiwatar da sharuɗɗan sabis ɗinmu da sauran yarjejeniyoyin, manufofi, da ƙa'idodi, gami da binciken duk wani yuwuwar cin zarafi; gano, hanawa ko kuma magance matsalolin tsaro, zamba ko fasaha; ko kare haƙƙoƙin, dukiya ko amincin mu, masu amfani da mu, wani ɓangare na uku ko jama'a kamar yadda doka ta buƙata ko ta ba da izini (gami da musayar bayanai tare da wasu kamfanoni da ƙungiyoyi don dalilai na kariyar zamba).
  • Canjin ikon mallakar kamfani. Idan muna da hannu cikin haɗaka, saye, fatarar kuɗi, sake tsari, haɗin gwiwa, siyar da kadara ko wata ma'amala, za mu iya bayyana bayanan ku a matsayin wani ɓangare na wannan ma'amala.

Ayyukan Sirri na ɓangare na uku
Idan kun sami damar kowane sabis ta hanyar dandamali na ɓangare na uku kamar Apple ko Google ("Sabis na Ƙungiyar Na uku”), Dole ne ku fahimci cewa waɗancan Sabis na ɓangare na uku na iya tattara wasu bayanai game da ku (ciki har da bayanan da kuke rabawa kai tsaye ko game da amfani da app ko gidan yanar gizon ku) daidai da nasu sharuɗɗan da manufofin keɓantawa. Ayyukan sirrin da aka kwatanta a cikin wannan Manufar ba su shafi Sabis na ɓangare na uku ba. Duk wata hanyar haɗi zuwa Sabis na ɓangare na uku baya nuna cewa mun yarda ko mun sake nazarin Sabis na ɓangare na uku.

Tsaro
Kodayake muna da matakan tsaro don kiyaye sirri da amincin Bayananku, abin takaici, watsa bayanai ta hanyar intanet ba shi da cikakken tsaro. Hakanan muna iya ɗaukar ƙarin matakai don kare bayananku da rage bayanan da muke aiwatarwa.

4. WANDA MUKA BAYAR DA BAYANIN KA DA:

Ma'aikatanmu da masu samar da sabis za su sarrafa bayanin ku, Apple, Google, AWS (Sabis na Yanar Gizo na Amazon) da Mailchimp. Muna ɗaukar matakai don tabbatar da cewa an kiyaye duk abubuwan canja wuri ta isassun matakan tsaro. Lokacin da kuka zazzage ƙa'idar ta Google Play ko Apple, kuna buƙatar karanta Sharuɗɗansu da Manufofin su waɗanda ke zaman kansu DeFi tsabar kudi. Sharuɗɗa da Manufofin. Za mu iya raba tare da Google, Apple, AWS (Amazon Web Services) bayanan da muka tattara daga na'urarka don bin diddigin kwarewar mai amfani, kamar app ko karon gidan yanar gizo. Wannan bayanin bai ƙunshi bayanan sirri ko na sirri ba.

Ba zai yuwu ba, duk da haka, idan muna buƙatar canja wurin keɓaɓɓen bayanan ku daga cikin Burtaniya ko Tsibirin Cayman, muna tabbatar da samun irin wannan matakin kariya ta hanyar tabbatar da aiwatar da aƙalla ɗaya daga cikin abubuwan kariya masu zuwa:

  • Za mu canja wurin bayanan ku kawai zuwa ƙasashen da aka ɗauka don samar da ingantaccen matakin kariya don bayanan sirri.
  • Inda muke amfani da wasu masu ba da sabis, ƙila mu yi amfani da takamaiman kwangilolin da aka amince da su a cikin Burtaniya da Tsibirin Cayman waɗanda ke ba da bayanan sirri daidai da kariyar da take da shi a Burtaniya.

5. WANDA MUKA BAYAR DA BAYANIN KA DA:

Bayanin ku, wanda aka ba mu, ta ku, za a adana shi har zuwa shekaru 6. Lokacin share Bayani, za mu ɗauki matakai don sa bayanan ba za a iya dawo da su ba ko kuma ba za a iya sake su ba, kuma fayilolin lantarki waɗanda ke ɗauke da Bayani za a goge su har abada.

6. WANDA MUKA BAYAR DA BAYANIN KA DA:

A ƙarƙashin wasu yanayi, kuna da haƙƙoƙi ƙarƙashin dokokin kariyar bayanai dangane da keɓaɓɓen bayanan ku. Waɗannan haƙƙoƙi sune:

  • Haƙƙin neman damar shiga bayanan keɓaɓɓen ku
  • Haƙƙin neman gyara bayanan sirrinku
  • Haƙƙin neman goge bayanan sirrinku
  • Haƙƙin ƙin sarrafa bayanan sirrinku
  • Haƙƙin neman ƙuntatawa sarrafa bayanan keɓaɓɓen ku
  • Haƙƙin neman canja wurin bayanan sirrinku
  • Hakki na janye yarda

Ba za ku biya kuɗi don samun damar bayanan keɓaɓɓen ku ba (ko don aiwatar da kowane haƙƙoƙin). Koyaya, ƙila mu cajin kuɗi mai ma'ana idan buƙatarku ba ta da tushe, maimaituwa ko wuce gona da iri. A madadin, za mu iya ƙin yarda da buƙatar ku a cikin waɗannan yanayi.

Wataƙila muna buƙatar neman takamaiman bayani daga gare ku don taimaka mana tabbatar da ainihin ku da tabbatar da haƙƙin ku don samun damar bayanan keɓaɓɓen ku (ko yin amfani da kowane haƙƙoƙinku). Wannan matakin tsaro ne don tabbatar da cewa ba a bayyana bayanan sirri ga duk mutumin da ba shi da ikon karba.

Muna ƙoƙarin amsa duk buƙatun halal cikin wata ɗaya. Wani lokaci yana iya ɗaukar mu fiye da wata ɗaya idan buƙatarku ta kasance mai rikitarwa musamman ko kun yi buƙatu da yawa. A wannan yanayin, za mu sanar da ku kuma za mu ci gaba da sabunta ku.

Idan kun kasance a cikin EEA, Switzerland ko kuma mazaunin California ne na doka, kuna da wasu haƙƙoƙi dangane da Bayanin ku. Ga mazauna California, da fatan za a koma Addendum 1 - Haƙƙin Sirri na California. Ga mazauna Brazil, da fatan za a duba Addendum 2 - Haƙƙin Sirri na Brazil. Don tushen EEA da Switzerland, za ku sami ƙarin bayani a ƙasa kan lokacin da haƙƙin da za a iya amfani da su.

  • Access. Kuna da damar samun damar Bayanai, da kuma samun bayanin yadda muke amfani da su da kuma waɗanda muke raba su da su. Wannan hakkin ba cikakke ba ne. Misali, ba za mu iya bayyana sirrin kasuwanci ba, ko ba mu Bayani game da wasu mutane.
  • Kashewa. Kuna da damar neman goge bayanan ku. Wataƙila muna buƙatar riƙe wasu bayananku inda akwai ingantattun dalilan yin hakan a ƙarƙashin dokokin kariyar bayanai. Misali, don kare da'awar doka, mutunta 'yancin faɗar albarkacin baki, ko kuma inda muke da haƙƙin haƙƙin haƙƙin yin hakan, amma za mu sanar da ku lokacin da lamarin ya kasance. Lura cewa inda bayanin ke hannun mai sarrafa bayanai na ɓangare na uku, kamar abokin talla ko na'ura mai sarrafa biyan kuɗi, za mu yi amfani da matakai masu ma'ana don sanar da su buƙatarku, amma muna ba da shawarar ku tuntuɓar su kai tsaye bisa ga nasu manufofin keɓantawa. don tabbatar da an goge bayanan sirrinku.
  • ƙin yarda da janye yarda: Kuna da hakkin (i) janye yardar ku inda a baya kuka bayar da irin wannan izinin; ko (ii) ƙin sarrafa bayanan ku inda muke aiwatar da irin wannan Bayanin bisa ingantattun abubuwan mu (duba Yadda muke amfani da bayanan mutum). Kuna iya amfani da wannan haƙƙin kamar haka:
    • Don dakatar da karɓar imel na tallace-tallace: da fatan za a bi hanyar cire rajista a kasan kowace sadarwar imel.
    • Don dakatar da sanya kukis ɗin mu: da fatan za a koma ga Manufofin Kuki na mu.
    • Don dakatar da karɓar sanarwar turawa: don Allah canza na'urarka ko saitunan burauza.
  • portability. Kuna da haƙƙin karɓar kwafin Bayanan da muke aiwatarwa bisa yarda ko kwangila a cikin tsari, wanda aka saba amfani da shi da kuma na'ura mai iya karantawa, ko neman a tura irin wannan Bayanin zuwa wani ɓangare na uku.
  • gyara. Kuna da hakkin gyara duk wani Bayani da aka riƙe game da ku wanda bai dace ba.
  • Ƙuntatawa. Kuna da haƙƙi a wasu yanayi don dakatar da mu sarrafa Bayanan ban da ajiya
    dalilai.

KARIN BAYANI 1 – HAKKIN SIRRIN CALIFORNIA

Sharuɗɗan wannan Ƙarin sun shafi mazauna California a ƙarƙashin Dokar Sirri na Masu Amfani da California na 2018 da ƙa'idodin aiwatarwa, kamar yadda aka gyara ko maye gurbin lokaci zuwa lokaci ("CCPA"). Don dalilan wannan ƙarin, Bayanin Keɓaɓɓen yana nufin bayanin da ke gano, alaƙa da, bayyanawa, mai ikon iya alaƙa da shi, ko kuma ana iya haɗa shi da hankali, kai tsaye ko a kaikaice, tare da wani mabukaci ko gida, ko kamar yadda aka ayyana shi ta hanyar CCPA. Bayanin Keɓaɓɓen ba ya haɗa da bayanan da ke: samuwa bisa doka daga bayanan gwamnati, tantancewa ko tarawa, ko in ba haka ba an keɓe shi daga iyakar CCPA.

Tari da Bayyana Bayanin Keɓaɓɓu

A cikin tsawon watanni 12, ta hanyar amfani da app ɗinmu da / ko gidan yanar gizon mu, ƙila mu tattara da bayyana waɗannan nau'ikan Bayanin Keɓaɓɓu daga ko game da ku:

  • Masu ganowa, gami da suna, adireshin imel, adireshin IP, masu gano na'urar, ID mai amfani da wasa. Ana tattara wannan bayanin kai tsaye daga gare ku ko na'urar ku. Idan kun yi rajista ta hanyar asusun ɓangare na uku (Apple ko Google), ƙila mu ma mun tattara daga waɗannan sabis na ɓangare na uku ID ɗin ku na ɓangare na uku.
  • Intanit ko wasu bayanan ayyukan cibiyar sadarwar lantarki, gami da amfani da fasalulluka. An tattara wannan bayanin daga zaɓaɓɓun masu ba da nazari na ɓangare na uku da abokan talla.
  • Bayanan yanki. Ana tattara wannan bayanin kai tsaye daga gare ku ko na'urar ku kuma daga sabis na ɓangare na uku lokacin da kuka yi rajista ta hanyar su.
  • Bayanin kasuwanci, gami da bayanan samfuran ko sabis da aka saya, da aka samu, ko aka yi la'akari da su, lambar ID ɗin Apple ɗin ku na Apple, lambar akwatin gidan ku da jihar don Google. Ana tattara wannan bayanin kai tsaye daga gare ku ko na'urar ku, kuma daga na'urorin sarrafa kuɗin mu.

Muna tattara bayanan sirri don dalilai masu zuwa:

  • Don aiki da gudanar da ayyukan;
  • Don inganta ayyukan;
  • Don sadarwa tare da ku;
  • Don dalilai na tsaro da tabbatarwa, gami da hanawa da gano ayyukan zamba;
  • Don magancewa da gyara matsalolin fasaha da kwari.

Muna iya bayyana bayanan sirri ga nau'ikan ƙungiyoyi masu zuwa:

  • Wasu kamfanoni waɗanda ke ba da sabis a madadinmu waɗanda kwangilar ta hana su riƙe, amfani, ko bayyana bayanan sirri don kowane dalili banda samar da ayyukan tous;
  • Mahukunta, hukumomin shari'a da hukumomin tilasta bin doka;
  • Ƙungiyoyin da suka mallaki gaba ɗaya ko mahimmin duk kasuwancin mu.

KARIN BAYANI 2 - HAKKIN SIRRIN BRAZIL

Sharuɗɗan wannan Addendum sun shafi mazauna Brazil a ƙarƙashin Lei Geral de Proteção de Dados (Lei no 13.709, de 14 de agosto de 2018) da ƙa'idodin aiwatarwa, kamar yadda aka gyara ko maye gurbin lokaci zuwa lokaci ("LGPD"). Don dalilan wannan Addendum 2, Bayanin Keɓaɓɓen yana da ma'anar kamar yadda aka ayyana a cikin LGPD.

Rukunin Bayanin Keɓaɓɓen da aka tattara da sarrafa su

Don gano nau'ikan nau'ikan Bayanin Keɓaɓɓen ku ne ake tattarawa da sarrafa su, duba "Bayanin Keɓaɓɓun da muke Tattara” [link] a cikin babban ɓangaren Dokar Sirri.

Yadda muke amfani da Bayanin Keɓaɓɓen ku

Don gano yadda muke sarrafawa da amfani da Bayanin Keɓaɓɓen ku, gami da waɗanne dalilai, duba "Yadda muke Amfani da Keɓaɓɓun Bayananka” a cikin babban ɓangaren Dokar Sirri.

Hakkokin ku a ƙarƙashin LGPD

LGPD yana ba mazauna Brazil wasu haƙƙoƙin doka; waɗannan haƙƙoƙin ba cikakke ba ne kuma suna ƙarƙashin keɓewa. Musamman, kuna da hakkin:

  • Tambayi ko muna riƙe bayanan sirri game da ku kuma muna buƙatar kwafin irin waɗannan bayanan sirri da bayanin yadda ake sarrafa su.
  • Ƙuntata sarrafa bayanan keɓaɓɓen ku waɗanda ba a sarrafa su bisa bin LGPD.
  • Samun bayanai kan yuwuwar ƙin yarda da sakamakon yin hakan.
  • Sami bayani game da ɓangarori na uku waɗanda muke raba keɓaɓɓun bayanan ku tare da su.
  • Sami share bayanan keɓaɓɓen ku da ake sarrafa idan aikin ya dogara ne akan yardar ku, sai dai in an keɓance ɗaya ko fiye da haka a cikin Art. 16 na LGPD suna aiki.
  • Soke izinin ku a kowane lokaci.
  • Yi adawa da aikin sarrafawa a cikin lamuran da ba a aiwatar da aikin ba bisa ga tanadin doka.

Don aiwatar da haƙƙin ku, da fatan za a yi mana imel a [email kariya] Abin da ake magana ya kamata ya ce 'Ina da tambaya mai alaƙa da alaƙa da asusuna'

  • Access. Kuna da damar samun damar Bayanai, da kuma samun bayanin yadda muke amfani da su da kuma waɗanda muke raba su da su. Wannan hakkin ba cikakke ba ne. Misali, ba za mu iya bayyana sirrin kasuwanci ba, ko ba mu Bayani game da wasu mutane.
  • Kashewa. Kuna da damar neman goge bayanan ku. Wataƙila muna buƙatar riƙe wasu bayananku inda akwai ingantattun dalilan yin hakan a ƙarƙashin dokokin kariyar bayanai. Misali, don kare da'awar doka, mutunta 'yancin faɗar albarkacin baki, ko kuma inda muke da haƙƙin haƙƙin haƙƙin yin hakan, amma za mu sanar da ku lokacin da lamarin ya kasance.
  • Lura cewa inda bayanin ke hannun mai sarrafa bayanan ɓangare na uku, kamar na'ura mai sarrafa biyan kuɗi, za mu yi amfani da matakai masu ma'ana don sanar da su buƙatarku, amma muna ba da shawarar ku tuntuɓar su kai tsaye daidai da nasu manufofin keɓantawa don tabbatar da keɓaɓɓen ku. an goge bayanan.
  • ƙin yarda da janye yarda. Kuna da damar (i) janye izininku inda kuka bayar da irin wannan izinin a baya; ko (ii) ƙin sarrafa bayanan ku inda muke aiwatar da irin waɗannan bayanan bisa ga ingantattun abubuwan mu (duba sama ƙarƙashin Yadda muke amfani da keɓaɓɓen bayanin ku). Kuna iya amfani da wannan haƙƙin kamar haka:
  • Don dakatar da karɓar keɓaɓɓen talla: da fatan za a janye izinin ku a cikin Saitunan in-app. Hakanan zaka iya samun ƙarin bayani a cikin Manufofin Kuki na mu.
  • Don dakatar da sanya kukis ɗin mu: da fatan za a koma zuwa Manufar Kuki ɗin mu.
  • portability. Kuna da haƙƙin karɓar kwafin Bayanan da muke aiwatarwa bisa yarda ko kwangila a cikin tsari, wanda aka saba amfani da shi da kuma na'ura mai iya karantawa, ko neman a tura irin wannan Bayanin zuwa wani ɓangare na uku.
  • gyara. Kuna da hakkin gyara duk wani Bayani da aka riƙe game da ku wanda bai dace ba.
  • Ƙuntatawa. Kuna da haƙƙi a wasu yanayi don dakatar da mu sarrafa Bayanan ban da dalilai na ajiya.

7. TUNTUBE & KOKE

Tambayoyi, sharhi da buƙatun game da wannan Manufar. Wadannan ya kamata a magance su [email kariya]. Hakanan zaka iya aika wasiƙa zuwa Jami'in Kare Bayanai a 67 Fort Street, Gidan Artemis, Grand Cayman, KY1-1111 Tsibirin Cayman.

Idan kuna son yin ƙara game da yadda muke sarrafa Bayananku, da fatan za a tuntuɓe mu a [email kariya] kuma za mu yi ƙoƙari mu magance korafinku da wuri-wuri. Wannan ba tare da nuna bambanci ga haƙƙin ku na ƙaddamar da da'awa tare da ikon kariyar bayanai ba.

Wataƙila muna buƙatar ƙarin bayani daga wurinsu don tabbatar da ku kuma za mu tuntuɓe ku don neman ƙarin bayani idan an buƙata. Muna nufin amsa koke-koke a cikin kwanaki 30; duk da haka, wannan na iya jinkirtawa idan ba ku ba mu duk bayanan da suka dace ba.

8. CANJI

Duk wani sabuntawa ko canje-canje ga wannan Manufar za a buga a nan.

Sakamakon gwani

5

Babban birnin ku yana cikin haɗari

Etoro - Mafi Kyawun Fari & Masana

  • Musanya Mai Rarraba
  • Siyan DeFi Coin tare da Binance Smart Chain
  • Sosai Tsaro

Haɗa Haɗin Kuɗin DeFi akan Telegram Yanzu!

X