Ethereum yana Haɗarin Crash 25% kamar yadda Farashin ETH ya samar da Tsarin Fasaha na Bearish Classic

Source: time.com

Farashin Eth yana cikin haɗarin faduwa gabaɗaya duk da sake dawowa da kashi 20% a cikin 'yan kwanakin da suka gabata. Farashin alamar yana da alama a shirye don fuskantar rugujewar motsi a cikin watan Mayu bayan da aka kafa ingantaccen tsarin "gyaran gyada".

Farashin Eth zai ragu zuwa $1,500?

Farashin Ethereum ya nuna karuwa mai yawa a cikin ƙarar bearish, yana haɓaka ra'ayin dalar Amurka $ 1,500 tsakanin masu zuba jari da masana crypto. Bears sun bar tsarin haɓakawa akan alamar ƙararrawa, wanda zai iya sigina ƙarin faduwa a farashin ETH. Idan alamun fasaha na yanzu daidai ne, Ethereum na iya ba da dama ga 'yan kasuwa na crypto don ɗaukar gajeren matsayi.

Farashin Ethereum yana cikin kewayon da aka siffanta ta hanyar layukan haɓakawa guda biyu tun daga watan Mayu 11. Matsalolin da ke gefe sun yi daidai da raguwar adadin ciniki, ma'ana cewa Eth/US biyu ba su zana nau'in beyar ba.

Ƙididdigar bear su ne kawai tsarin ci gaba na bearish waɗanda ke warwarewa bayan farashin ya karye a ƙasan layin da ke ƙasa na tsarin sannan kuma ya faɗi da tsayi ɗaya da tsayin motsi na baya (wanda aka sani da tuta).

Source: cointelegraph.com

Saboda wannan ka'idar fasaha, Ether yana cikin haɗarin rufewa a ƙasa da tsarin tsarin sa, sa'an nan kuma ƙarin motsi zuwa ƙasa zai biyo baya.

Tutar Eth tana da tsayi kusan $650. Don haka, idan farashin Ethereum ya lalace a matakin koli na pennant kusa da $ 2,030, maƙasudin ƙaddamar da tsarin zai kasance ƙasa da $ 1,500. Wannan zai zama raguwar 25% daga farashin ETH na Mayu 15.

Selloff, Pullback

Maƙasudin ribar da aka yi amfani da shi don ƙima ya faɗi cikin yankin da ya gabaci taron farashin 250% yayin zaman Fabrairu zuwa Nuwamba 2021. Farashin kuma yana kusa da matsakaitan madaidaicin motsi na kwanaki 200 na Ether, a halin yanzu yana kusa da $1,600.

Yankin da ake buƙata na iya sa 'yan kasuwa na ETH su riƙe tsabar kuɗin su yayin da suke tsammanin za a sake dawowa.

Idan wannan ya faru, maƙasudin riba na wucin gadi na farashin ETH zai yiwu ya zama layin da ke ƙasa na watanni da yawa wanda ya yi aiki a matsayin layin juriya a cikin tsarin "Falling channel". Jadawalin da ke gaba yana nuna wannan:

Source: cointelegraph.com

Ethereum yana sake dawowa bayan gwada yankin da ake buƙata, da ƙananan layi na tashar faduwa a matsayin tallafi. Wannan na iya tura farashin ETH / USD zuwa babban layi na tashar tashar kusa da $ 3,000, game da 50% sama da farashin ETH na Mayu 15, ta Yuni. Wannan zai zama haɓaka 33% daga farashin Ethereum na yanzu.

Extended Breakdown Scenario

Mafi munin yanayin zai iya faruwa idan farashin ETH ya karye a ƙasa da yankin da ake buƙata, wanda ke haifar da haɗarin macro da tasirin su akan kasuwar cryptocurrency a cikin 2022.

Farashin Ethereum ya riga ya ragu da sama da 50% yayin da masu saka hannun jari na cryptocurrency ke zubar da kadarori masu haɗari kamar Bitcoin da hannun jari na fasaha a cikin mahallin da ake karɓar babban riba.

Har ila yau, 'yan kasuwa suna tsammanin ƙarin tallace-tallace na kasuwa, wanda zai iya cutar da cryptocurrency kamar Ether, Cardano, Bitcoin, da sauransu.

Binciken BOOX, wanda shine mai rubutun ra'ayin yanar gizo na kudi a SeekingAlpha, yana kula da matsayinsa na dogon lokaci akan Ether, Bitcoin, da kuma babban kasuwar crypto amma ya yi imanin cewa yana iya ɗaukar lokaci don farfadowa.

Sharhi (A'a)

Leave a Reply

Haɗa Haɗin Kuɗin DeFi akan Telegram Yanzu!

X