Anan Akwai Ƙananan Cryptocurrencies 3 da suka cancanci Siyarwa A cikin 2021

Masu saka hannun jari masu darajar hannun jari yawanci suna da sabani ra'ayi akan cryptocurrencies. Kullum suna yin nazarin bincikensu da abubuwan da suke samu akan ƙarfi da ribar darajar hannun jarin kasuwa na kamfani.

A akasin wannan, ayyukan crypto ba su da albashi, kodayake yana da abokan ciniki da yawa ko masu amfani da hanyar sadarwa. Wannan yana nufin cewa za mu iya tantance ƙimar cibiyar sadarwa kawai daga yadda ake amfani da ita da kuma yawan rijista.

Hakanan zamu iya auna ƙimar cibiyar sadarwar crypto ta hanyar tantance yuwuwar gina cibiyar sadarwa ta ƙarfin fasaha.

Wannan labarin yayi bayanin manyan abubuwan cryptocurrencies guda uku da ba a tantance su ba a cikin 2021, kuma zaɓin mu ya dogara ne akan wasu bincike. Kamar yadda aka bayyana a cikin ƙaramin jigogin da ke ƙasa, mun zaɓi dandalin watsa labarai ɗaya, tsabar kwangila mai kaifin baki, da tsabar DeFi.

1. AFi Tsabar Kuɗi: Ganin Girman Girma

DeFi Coin, wanda aka wakilta a matsayin DEFC, yana da niyyar kai kuɗi mara iyaka ga duniya. Kaddamar da shi ya kasance ne a watan Yuni, tare da babban fasalin sa wanda aka gina akan DEX (musayar bazuwar).

DeFi Coin ya sami fa'ida mai yawa tun bayan ƙaddamar da shi lokacin da suka ba da shawarar shi don manyan abubuwa. The Coin yana da presale na $ 0.10 yayin ƙaddamarwa kuma yana da babban haɓaka ƙima tun daga lokacin.

Anan Akwai Ƙananan Cryptocurrencies 3 da suka cancanci Siyarwa A cikin 2021

Katin Hoto: Ra'ayoyin Kasuwanci

Kamar lokacin rubutawa, tsabar tsabar cinikin akan musayar BitMart akan farashin $ 0.65 da babban $ 1.67 a ranar 21 ga Yuli. Kudin DeFi DEX DefiCoinSwap ba da daɗewa ba zai fara rayuwa. Yana zuwa tare da waɗancan fasalolin waɗanda masu amfani da DeFi suke tsammani. Waɗannan fasalulluka sun haɗa da Farm, Swap, Sami, Yi ƙaura, Filin Dashboard Poolm Stake.

Mai magana da yawun aikin DeFi Coin ya bayyana cewa ƙungiyar tana da ilimi mai yawa a cikin masana'antar dijital. Ya kara da cewa suna neman yin hadin gwiwa tare da manyan cryptos zuwa Pool, Stake, da Farm tsabar kudin su akan DeFiCoinSwap.

2. Sunshine - Yana yin Hanyarsa zuwa Manyan Cryptocurrencies 10

Solana babban aikin buɗe tushen aiki ne wanda bankunan kan yanayin fasahar blockchain ba tare da izini ba don samar da mafita na kuɗi (DeFi).

An kafa shi a hukumance a cikin Maris 2020 ta Gidauniyar Solana, tare da hedikwata a Geneva, Switzerland. Solana yana da dandamali mai sauri, mai kaifin kwangila wanda a halin yanzu yana ɗaukar wani ɓangare na ƙwararriyar ƙira ta rufe manyan mahimman abubuwan.

Solana yana da kasuwar NFT da aka gina akanta da aka sani da Solanart, wacce ke ɗaukar nauyin siyar da fasahar dijital ta Cibiyar lalacewar Art Academy. Sauran samfura kamar Audius, Avalanche, Kin, Serum, da sauransu, duk suna yin kyau kamar lokacin rubutu. Koyaya, Audius ya shahara tsakanin kowa saboda ƙullawar sa ta yanzu tare da sanannen aikace-aikacen Tik-Tok a matsayin abokin dandamali don kiɗa. Solana shine 10th  babbar hanyar sadarwa ta hanyar kasuwa.

3. Man Fetur: A hankali Upaukar Hanya

Theta Fuel yana tsaye a matsayin zaɓin mu na uku a cikin mafi ƙarancin ƙimar cryptocurrencies. Wata yarjejeniya ce da ake amfani da ita don haɓakawa, watsawa ko cinye abun cikin gani na kan layi. An rarraba Theta Fuel a matsayin ɗaya daga cikin

saurin watsawa da haɓaka hanyoyin watsa labarai. Yarjejeniyar tana da alamun aiki guda biyu a cikin aikin tsarinta. Na farko shine THETA, wanda aka yi amfani da shi don tsintar kuma don tabbatar da dandamali.

Na biyu shine TFUEL, wanda ake amfani da shi don gudanar da dandamali gabaɗaya, kamar a cikin ma'amaloli ƙanana. Masu amfani suna samun ƙarfafawa ta hanyar alamun biyu yayin da suke ba da bandwidth mara amfani a cikin saitin P2P. Yarjejeniyar ta ci gaba a cikin aikinta. Ya haɗa da NFT a cikin Yuni 2021 kuma kwanan nan ya gabatar da ayyuka tare da kwangiloli masu wayo.

Wannan ya kawo haɓaka dandamali zuwa Mainnet 3.0. Tare da ci gaban fasaha na Theta, cibiyar sadarwar tana da ƙarin damar bayarwa a cikin cryptocurrencies. Koyaya, ba a kimanta ƙa'idar a kasuwa, wataƙila saboda sauyin farashin da bai dace ba a watan Yuni.

Sharhi (A'a)

Leave a Reply

Haɗa Haɗin Kuɗin DeFi akan Telegram Yanzu!

X